Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    112

Icon9 Làm sao khi cầu thủ chạy biên ko chịu chuyền mà cứ chay và shút

tớ cầm fiorentina 2 cánh santana và arshavin với alexis sanchez mượn của udinese khi có bóng toàn chạy rất dữ rùi bó vô trong dứt điểm /.sanchez ghi bàn pro lém nhưng ko biết chuyền làm minh rất đau đầu và santana tốc độ ếu wá hay mất banh làm nhiều phen đau tim với nó .Hết cách rùi mình ko bết sao nữa các bác hướng dẫn mình tý nha

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    214
    set run whith ball: normall, cross ball: allways, long shot: never. nhưng dù sao vẫn thich kiểu chay vào sut hơn là tat bóng

Số bài viết
    5,684
    cho dù có chỉnh thì vẫn nên để sút hơn là chuyền, chuyền dễ bị phá lắm, có chọc khe vào được để tiền đạo băng lên thì thủ môn nó cũng ra kịp, vô ích, khả năng thành bàn thấp

Số bài viết
    112
    nhưng mình xài trung phong cấm la pazzini thì cây săn bàn cua đôi la rất tốt nhưng 1 đối 1 chuền tạt ngang cho tiền đạo cơ hội thành bàn ất cao

Số bài viết
    144
    chọn pazzini làm target man, tích chọn use target man, thì bọn hàng tiền vệ sẽ chăm chuyền cho nó hơn tẹo

Số bài viết
    91
    Bán nó đi hoặc là cảnh cáo nó.Cach nữa là cho xuống đội trẻ

Số bài viết
    469
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của minhpro Bài viết
    Bán nó đi hoặc là cảnh cáo nó.Cach nữa là cho xuống đội trẻ
    Bác này nói chuyện pro thật đấy Cảnh cáo nó bằng cách nào chỉ em với
    tớ cầm fiorentina 2 cánh santana và arshavin với alexis sanchez mượn của udinese khi có bóng toàn chạy rất dữ rùi bó vô trong dứt điểm .sanchez ghi bàn pro lém nhưng ko biết chuyền làm minh rất đau đầu và santana tốc độ ếu wá hay mất banh làm nhiều phen đau tim với nó .Hết cách rùi mình ko bết sao nữa các bác hướng dẫn mình tý nha
    Bạn thử cách này: set creative freedom little, cross ball often, through ball often, long shoot rarely, run with ball mixed/rarely thôi.

Mã:
    Bế quan tu luyện

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenduylan Bài viết
    nhưng mình xài trung phong cấm la pazzini thì cây săn bàn cua đôi la rất tốt nhưng 1 đối 1 chuền tạt ngang cho tiền đạo cơ hội thành bàn ất cao
    chưa chắc tốt đâu, khi mình đã real đến lúc đạt được dream team, tiền đạo là aguero, 2 cánh là silva và ro7, hộ công kaka, phía dưới lại có thêm vaart và sneijder, có phải tiền đạo tồi đâu, có phải tiền vệ yếu đâu,toàn hàng siêu khủng cả, vậy mà từ lúc chuyển sang đá kiểu tiền vệ tập trung chuyền vào cho tiền đạo dứt điểm, máy chuyển qua chơi kiểu phòng ngự bê tông, nó cắm đúng 1 tiền đạo ở trên,còn lại 10 thằng đổ về khu vực 16m50 cố thủ, mình đưa bóng vào là nó ko cần nghĩ xem chặn lại rồi chuyền đi đâu, cứ sút thẳng lên trên gôn mình luôn, phá bóng cũng tốt mà thằng tiền đạo ở trên lao nhanh cướp được bóng thì có thể nó sẽ có bàn thắng(nhưng chuyện tiền đạo của nó phi nhanh như tên vửa vậy chưa từng xảy ra), hậu vệ mình chạy về lấy bóng đưa lên chuyền vào nó lại sút thẳng cẳng lên

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới